Sabuwar Bayarwa don Daidaitacce 2 Tiers Bakin Karfe Kitchen Rack sama da Shelfin Ruwa.

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tsayawa don fahimtar "Ƙirƙirar kayayyaki masu inganci da yin abokantaka nagari tare da mutane a yau daga ko'ina cikin duniya", koyaushe muna saita sha'awar masu siyayya don farawa don Sabon Bayarwa don Daidaita 2 Tiers Bakin Karfe Kitchen Rack sama da Shelf Shelf. , A cikin siye don faɗaɗa masana'antar mu ta duniya, galibi muna samo masu amfani da mu na ƙasashen waje Manyan kayayyaki masu inganci da tallafi.
Tsayawa don fahimtar "Ƙirƙirar kayayyaki masu inganci da yin abokantaka mai kyau tare da mutane a yau daga ko'ina cikin duniya", muna saita sha'awar masu siyayya don farawa tare da , Kamfaninmu shine mai ba da kayayyaki na kasa da kasa akan wannan nau'in kayayyaki. Muna ba da zaɓi mai ban mamaki na kayayyaki masu inganci. Manufarmu ita ce mu faranta muku rai tare da keɓaɓɓen tarin samfuranmu masu hankali yayin ba da ƙima da kyakkyawan sabis. Manufar mu mai sauƙi ce: Don ba da mafi kyawun samfura da sabis ga abokan cinikinmu a mafi ƙarancin farashi mai yiwuwa.

Rubutun bakin karfe suna nufin kowane nau'in kayan aikin bakin karfe da ake amfani da su don ajiya da nunin kaya. Domin daidaitawa da sabon yanayin ko yin cikakken amfani da sararin samaniya, da sauƙaƙe rarraba kayayyaki.

Bakin karfe shelves

Don inganta ƙimar amfani da sararin samaniya, dole ne a saya da daidaita ɗakunan ajiya, ƙididdiga da sauran manyan kayan nunin kayayyaki a cikin zauren kasuwanci ko ɗakin ajiya. Don ba da sabon kallo zuwa zauren kasuwanci ko sito.

(1) Bakin karfe shiryayye wani nau'i ne na tsarin firam, wanda zai iya yin cikakken amfani da sararin ajiya, inganta ƙimar amfani da ƙarfin ajiya da kuma faɗaɗa ƙarfin ajiya na sito.

(2) Kayan da aka adana a cikin kwandon bakin karfe ba sa matsi juna, kuma asarar kayan abu kadan ne, wanda zai iya tabbatar da cikakken aikin kayan da kansa kuma ya rage asarar kaya.

(3) Kayayyakin da ke cikin shiryayye suna da sauƙin shiga, ƙididdigewa da aunawa, kuma suna iya zama na farko a farko.

(4) Don tabbatar da ingancin kayan da aka adana, za a iya ɗaukar matakan da suka haɗa da danshi, hana ƙura, hana sata da lalata don inganta ingancin kayan ajiya.

(5) Tsarin da aikin sabbin ɗakunan ajiya da yawa suna dacewa da fahimtar injinan sito da sarrafa atomatik.

Wurin Asalin: Shandong, China

Brand Name: ERIC

Lambar samfurin: S063

Girman: 470*620*1575mm

Kunshin Girma: 1595*640*120mm

Girman: 0.12m3

Net nauyi: 31kg

Babban nauyi: 35kg

Fitowa: 16

Ayyuka 1: Cikakken Rage

Ayyuka 2: Duk Nau'in Kitchen

Ayyuka 3: Magani na Ƙwararru

Ayyuka 4: Keɓance mai ba da shawara

Ikon samarwa: 1000 Piece/ Pieces per month Barka da samfurin samfurin

Cikakkun Marufi: Kunshin Itace Na Ƙasa Madaidaicin Kitchen Abinci Nama Bakin Karfe Abinci Trolley

Port: Qingdao

212

Nama Mai Bakin Karfe Na Kayan Abinci na Kasa

1. High quality bakin karfe 201/304, m da kyau neman

2. Tare da nau'i daban-daban da siffofi, za'a iya daidaita su

3. Dace da yanayi daban-daban

4. Zafafan tallace-tallace a duk faɗin duniya

Abu Na'a.

Sunan samfur

Ƙayyadaddun bayanai

S063

Haɗa Bakin Karfe Pan Trolley

Girma: 470*620*1575mmPackage Dimension:1595*640*120mm
Kube: 0.12m3
Net nauyi: 31kg
Babban nauyi: 35kg
Tushen:16

S064

Haɗa Bakin Karfe Pan Trolley

girma: 670*820*1575mm
Kunshin Girma: 1595*840*120mm
Kumburi: 0.16m3
Net Weight: 40kg
Babban nauyi: 44kg
Tushen:32

1
2
3
4
5
yun

ODM & OEM sabis ne maraba, da namu R&D tawagar kuma kasance a kasuwanci kitchen kayan zane da kuma samar da fiye da shekaru 10. lokacin jagoran samarwa ya fi guntu fiye da masu fafatawa.

Tsayawa don fahimtar "Ƙirƙirar kayayyaki masu inganci da yin abokantaka nagari tare da mutane a yau daga ko'ina cikin duniya", koyaushe muna saita sha'awar masu siyayya don farawa don Sabon Bayarwa don Daidaita 2 Tiers Bakin Karfe Kitchen Rack sama da Shelf Shelf. , A cikin siye don faɗaɗa masana'antar mu ta duniya, galibi muna samo masu amfani da mu na ƙasashen waje Manyan kayayyaki masu inganci da tallafi.
Sabon Bayarwa ga , Kamfaninmu mai samar da kayayyaki ne na duniya akan irin wannan kayan. Muna ba da zaɓi mai ban mamaki na kayayyaki masu inganci. Manufarmu ita ce mu faranta muku rai tare da keɓaɓɓen tarin samfuranmu masu hankali yayin ba da ƙima da kyakkyawan sabis. Manufar mu mai sauƙi ce: Don ba da mafi kyawun samfura da sabis ga abokan cinikinmu a mafi ƙarancin farashi mai yiwuwa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana